Ebook ya Kiswahili
Jifunze mbinu rahisi za kuuza mtandaoni bila kuwa na duka la gharama, na jinsi ya kurusha matangazo ya sponsored ads kwenye Instagram na Facebook.
Mafunzo kamili ya kukuwezesha kuanza na kukuza biashara yako mtandaoni, hatua kwa hatua.
eBook (Softcopy/PDF) — Hakuna Hardcopy. Inatumwa WhatsApp mara baada ya malipo.
Tumia Lipa Namba: 353574117 (Jina: Optiza Digital).
Piga picha ya muamala wako na tuma WhatsApp: +255 786 137 760.
Utatumiwa Ebook (PDF) papo hapo kwa WhatsApp.
Kitabu ni softcopy kwahiyo nakutumia kwa WhatsApp baada ya kufanya malipo!
Ndio, nakutumia tena kwa njia ya WhatsApp!
Ndio, ukikwama mahali unaweza kuuliza swali na mimi coach wako nitakujibu na kukuelekeza tena!
Tsh 10,000 tu, na unalipia kwa M-Pesa Lipa Namba 353574117 (Optiza Digital). Baada ya hapo tuma muamala wako WhatsApp +255 786 137 760 nikutumie kitabu chako!
Hakuna, kitabu kinapatikana kwa softcopy (PDF) pekee.